อยากทราบคริสจักรของชาวคริสเตียนว่ามีที่ไหนบ้างแล้วเปิดเรียนไบเบิลกี่โมงบ้าง สนใจ

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
Prod Pran
Defender of lawS
Defender of lawS

อาทิตย์ พ.ย. 11, 2007 7:43 am

น้องเร น่าจะ ดูแล น้องนกนะคะ ไปเป็นเพื่อนนั่งชั้นเรียนคำสอนผู้เชื่อใหม่ แล้วต่อไป ให้อยู่คณะนักร้อง :wink:
ภาพประจำตัวสมาชิก
-Rei-
ติดต่อ:

อาทิตย์ พ.ย. 11, 2007 6:22 pm

Prod Pran เขียน:
น้องเร น่าจะ ดูแล น้องนกนะคะ ไปเป็นเพื่อนนั่งชั้นเรียนคำสอนผู้เชื่อใหม่ แล้วต่อไป ให้อยู่คณะนักร้อง :wink:

Good Idea ค่ะ พี่พีพี ^^
วันอาทิตย์หน้า (18 พ.ย.) ไปกันเลยมั๊ยคะ
ไปฟังเรย์ร้องเพลงด้วย แล้วตอนบ่ายมีงานบาซาร์ มีขายของ เล่นเกม มีแสดงดนตรีด้วยค่ะ
เรย์ส่ง Personal Message ไปแล้วนะ โทรมาแล้วกันค่ะ

ใครว่างๆ ไม่รู้จะไปเที่ยวไหน วันอาทิตย์ที่ 18 พ.ย. ไปเที่ยวงานบาซาร์ที่คริสตจักรวัฒนาได้นะคะ
รายได้เข้าการกุศลค่ะ  : xemo026 :
แก้ไขล่าสุดโดย Anonymous เมื่อ อาทิตย์ พ.ย. 11, 2007 6:24 pm, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.
ตอบกลับโพส