ใครอยู่ใกล้ๆบ้านเทวาหรือวัดพระแม่มหาการุณย์ปากเกร็ดบ้างครับ

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
ตอบกลับโพส
sansrepos

ศุกร์ ส.ค. 08, 2014 5:33 pm

ผมได้ยินว่าที่บ้านเทวาเป็นศูนย์ดูแลเด็กพิการครับ ผมตั้งใจไปช่วยรักษาด้วยการฝังเข็มและพลังบำบัด คาดว่าจะสะดวกไปในวันสุดสัปดาห์บางสัปดาห์ที่ผมเข้าไปทำธุระในกทม.ครับ แต่ผมไม่ทราบข้อมูลเวลาเปิดปิดของทางศูนย์เลยครับ

ถ้าใครพอจะหาข้อมูลเบื้องต้น และเบอร์ติดต่อทางศูนย์บ้านเทวาได้ช่วยบอกด้วยนะครับ จะส่งให้ผมทางเมล์ก็ได้ที่ sansrepos@hotmail.com
ตอบกลับโพส