ขอคำภาวนา ด้วยนะค่ะ

ใครมาใหม่เชิญทางนี้ก่อน ทักทาย ทดลองโพส
ตอบกลับโพส
sunisa

พฤหัสฯ. พ.ค. 24, 2012 9:04 pm

คุณป้า ป่วยเป็นโรคมะเร็ง ท่านสู้ทำการรักษาและสวดภาวนา ตอนนี้อาการยังไม่ดีขึ้น เลยค่ะ

ตัดเต้านมขวา เข้าคีโมมาแล้ว 8 ครั้ง ฉายแสงอีก 25 ครั้ง ท่านเคยได้ยินคนรู้จักเขาทำการรักษามาหมดแล้วแบบท่าน ช่วงสุดท้ายเขามีอาการเหนื่อย และตอนนี้เขาก็จากโลกนี้ไปแล้ว
ป้าเขากลัวเป็นเหมือนคนรู้จักเพราะเขารักษามาทุกอย่างตอนนี้ป้าเขามีอาการเหนื่อยมาก เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานึกว่าจะไม่ไหวแล้ว เขามีลูกสองคนที่ต้องเลี้ยงดู ขอเพื่อนสวดภาวนาให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
~@Little lamb@~
Defender of lawS
Defender of lawS
ติดต่อ:

ศุกร์ พ.ค. 25, 2012 12:59 am

ขอพระเจ้าทรงเมตตาและมอบสิ่งที่ดีที่สุดให้กับคุณป้าค่ะ
ตอบกลับโพส